SHARE

[ad_1]

Alikiba amezungumzia wimbo mpya aliofanya pamoja na kundi la Navy Kenzo.

kIBA

Akiongea Ijumaa hii kwenye Friday Night Live ya EATV, Kiba alisema:

“Yeah nimefanya kazi na Navy Kenzo na ni wimbo wa pamoja nina imani ni kazi ambayo itafanya vizuri ikitoka. Na pia Abdu Kiba anaachia wimbo wake siyo muda mrefu halafu baadaye kuna wimbo utakuja wa mimi na Abdu Kiba. Mashabiki wasubiri tu kazi. Na pia baadaya ya Mwezi wa Ramadhan nategemea kufanya Aje Tour Mungu akipenda,” alisema Alikiba.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments