SHARE

[ad_1]

Mwanamitindo maarufu asiyeishiwa vituko, Amber Rose amepanga kumualika Wiz Khalifa kwenye show yake ya ‘Amber Talk Show’.

Amber-Rose-files-for-divorce-from-Wiz-Khalifa

Siku chache zilizopita Amber Rose alidai kuwa atakuwa na furaha kubwa kumkaribisha mume wake wa zamani katika kipindi hicho kwa ajili ya kuelezea maisha yake.

Kupitia akaunti yake ya Instagram, Wiz Khalifa alisema ataenda kupita tu, hatokuwa na muda wa kupoteza, lakini anashukuru sana kwa kupewa nafasi hiyo kuwa mgeni rasmi kwenye show hiyo.

Aidha wawili hao walifanikiwa kuzaa mtoto mmoja wa kiume, Sebastian (3) lakini mahusiano yao yalivunjika mwaka jana.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments