The Subira Yangu star claims she has been experiencing persistent headaches that have left her incapacitated.

“Mimi naumwa sana.koo imefura siwezi kula wala kunywa.naskia maskio kama yatoa moto kichwa kama ntachizi..plz plz plz niombeeni sana maana ntaimba vipi huku? Kazi ilionileta huku itafanyika kweli? MUNGU NI WEWE TU WAKUNITOLEA MAUMIVU HAYA MAANA NAUMWA SANA,” Nyota wrote.

img-20160524-wa0002-630x420

The hubby is sooo concerned he has decided to take her to hospital.“Hamjambo watu wangu. kuwajulisha tu kua napitia hali ngumu sana ya maumivu toka nimeingia danmark. kichwa changu kinakataa kuwacha kuuma jana nikejitaidi kwenye mazoezi but nilikua nawapa tu band muelekeo nikiwaimbia na mmmm mmmmm mmmm. koo yangu yanikosesha usingizi mpaka nasema nyumbani ni nyumbani namiss home tayari.yani napata mpaka maumivu wa mwili mzima. ukiangalia hizo picha utajua nina shida. my husband anakuja kunipeka hospitali yani MUNGU anisaidie show ya kesho iwe nzuri niweze kuimba kudance yani watu wafurai.nimeshukuru kwa jumbe zenu jana but nawaitaji pia leo,” Nyota wrote.

Quick recovery Nyota Ndogo. Praying for you.

Comments

comments