SHARE

[ad_1]

Msanii wa filamu Gabo Zigamba, amefunguka kwa kusema kuwa yeye ni mkali wa kuigiza kumshinda mkongwe Ray Kigosi.
Gabo

Akizungumza katika kipindi cha ENewz cha East Africa Television, Gambo Zigamba amesema wasanii wapya wamekuja kuleta changamoto kwa wasanii wakongwe.

“Ray ana flavor (ladha) zake na wapo watu wapo wanampenda Ray lakini kuna watu zaidi ya Ray wanaweza kufanya vizuri zaidi ya Ray, ila naweza kusema mimi ni zaidi ya Ray kwani naweza kufanya kitu zaidi ya Ray, Ray akabaki amefanya na mimi nikafanya zaidi yake na watu wakapenda zaidi. Mimi siogopi mtu japo ukweli utabaki pale pale kuwa baba ni baba ila mtoto anaweza kufanya jambo vizuri hata zaidi ya baba yake,” alijigamba Zigamba.

Gabo kwa sasa anafanya vizuri sokoni na filamu yake iitwayo ‘Safari ya Gwaru’.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments