SHARE

[ad_1]

Kundi la Mafikizolo linajiandaa kuachia album yake mpya, baada ya kukaa takriban miaka minne baada ya ile ya mwaka 2013, ReUnited. Album hiyo inaweza kutoka mwakani.

Mafikizolo wapo nchini kwaajili ya kutumbuiza kwenye show za uzinduzi wa huduma ya 4G ya mtandao wa Vodacom.

“Nadhani tulisubiri vya kutosha na sasa tuko tayari kufanya album mpya,” alisema Nhlanhla Nciza, mmoja wa member wa kundi hilo.

Aliongeza kuwa kitakachofuata baada ya hapo ni kuanza kurekodi live DVD ambayo watawaalika pia wasanii mbalimbali waliowashirikisha kwenye album yao.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments