SHARE

Coastal based singer Nyota Ndogo has written an open letter to president-elect Uhuru Kenyatta. The Watu Na Viatu hitmaker tells Uhunye to help pregnant women get support from their spouses.

“Ujumbe wangu kwa rahisi wa jamuhuri ya kenya @president.of.kenya .bado siku tatu uwapishwe na kutuongoza wakenya tena kwa miaka mitano.#OMBILANGU. nakuomba uwaonee wanawake huruma na uwape kipao mbale maana ndio mama zetu dadazetu na bibi zetu sio?”

She explained;

“NAOMBA UWEKE SHERIA YA MIMBA.WEKA SHERIA KUA MWANAMKE YEYOTE ATAKAEPATIKANA NI MJA MZITO BASI MWENYE MIMBA ILE NILAZIMA KUILEA ILE MIMBA NA KUMLEA YULE MTOTO MAANA NIWAKE AMA KIWANGO CHA MSHAHARA WAKE UENDE KWA MAMA MTOTO KWAAJILI YA KULEA HUYO MTOTO.”

The mother of two who is now married to a mzungu man then begged the Uhuru to do this immediately after being sworn in.

“WAUME WENGINE UWACHA WAKE ZAO WAKAENDA TIA MIMBA NJE AKAKUKIMBIA UKIMUULIZA ANAKWAMBIA NIPO NA MKE.KWAIVYO HUYU MTOTO MAMA ANAISHIA KUMLEA MWENYEWE KWASHIDA NA NDIO WENGINE USHINDWA WAKAISHIA KUTOA ZILE MIMBA.PLZ WEKA SHERIA HII TAFADHALI @uhurukenyatta itasaidia sana pia waume kujali plzz …..KAMA NIDHAMBI TUMEFANYA PAMOJA KWANINI NIBEBE UKUMÙ PEKEANGU😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭..”

R

Comments

comments