SHARE

[ad_1]

Msanii wa komedi Maulid Ali maarufu kama Maufundi amesema kwa sasa amekuwa akipata pesa kutumia mitandao ya kijamii zaidi kwa kufanya video za muziki za vichekesho, parody.

MAU

Akiongea na Bongo5, Mau alisema kuwa kwa sasa amepata style mpya ya kumuingizia pesa ambayo mara ya kwanza alikuwa anafanya kama burudani lakini amegundua kuwa kupitia hivyo pia anaweza kuvuta mkwanja.

“Unajua mwanzo nilikuwa nafanya kama kujifurahisha lakini sasa hivi nimeona hii ni fursa na nimekuwa nikipata simu nyingi kutoka kwa wasanii mbalimbali na imekuwa ikiniingizia pesa,” amesema. “Kwa sasa kuna wasanii wananilipa na pia napata pesa kupitia Youtube. Kwa upande wa malipo kwakweli wasanii wachanga ndio wanalipa vizuri zaidi na mimi natafuta pesa ndugu yangu na bado napokea maombi mengi na zipo nyingine zinakuja nashukuru kwa watu kunielewa nachofanya,” ameongeza.

Hadi sasa Mau ameshafanya parody za nyimbo kadhaa ikiwemo Jike Shupa ya Nuh Mziwanda na Kwetu ya Raymond. Ukitaka kuona video hizi ingia www.vichekotime.com.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments