SHARE

[ad_1]

Msanii wa muziki ambaye yupo chini la ya kampuni ya filamu ya Wema Sepetu ‘Endless Film’, Mirror, amesema kukaa ndani ya kampuni hiyo kwa muda mrefu kumemfanya atamani kuigiza.
Wema na Mirror
Akiongea na Bongo5 Jumapili hii, Mirror amesema ipo siku mashabiki wake watashangaa ameibukia kwenye uwigizaji.

“Nimekaa kwa muda mrefu sana Endless Film, chini ya Wema, na yeye ni mwigizaji mzuri sana, kwa hiyo katika hali ya kawaida lazima uvutiwe tu,” alisema Mirror.

“Kama mimi sasa hivi napenda kuigiza, natamani hata nipate nafasi ya kuonyesha uwezo wangu,” aliongeza Mirror.

Katika hatua nyingine muimbaji huyo wa wimbo ‘Baby’ amewataka mashabiki wake wa muziki kukaa mkao wa kula kwa ajili ya project yake mpya na Ommy Dimpoz.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments