SHARE

[ad_1]

Msanii Galatone ameweka wazi kuwa alishawahi kwenda kwa wa Waganga wengi wa kienyeji ili afanikiwe kwenye sanaa ya muziki anayoifanya.

samaki-galatone-559x520

Akiongea katika kipindi cha Hatua Tatu cha Times Fm ijumaa iliyopita, Galatone amesema ilifika kipindi alichoka katika harakati za kuuhangaikia muziki ndipo ikamlazimu kuingia katika nguvu za giza.

“Nimefanya sana nimeenda kwa Waganga maana kuna kipindi nilichoka kabisa nkasema acha nikajaribu, nshavunja nazi, kuchinja kuku na kila kitu yani ili tu nitoboe kwenye game,” alisema.

Galatone amekiri kuwa hakupata chochote na wala hakuona mabadiliko yoyote ndipo akaamua kuachana na mambo hayo na kumtegemeea Mungu tu.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments