SHARE

[ad_1]

Wasanii hutumia mashairi yao kufikisha ujumbe kwa jamii lakini wengine hutumia hiyo hiyo mistari kumchana mwenzake kama wanavyofanya Drake na Meek Mill kwenye nyimbo zao.

YounG KILLER

Akiongea kwenye kipindi cha E News, kinachoruka kupitia EATV, rapper huyo kutoka Mwanza, alisema yupo tayari kuchanwa na msanii yeyote.

“Kama mtu anataka kunichana kwenye wimbo wake anichane tu mimi nipo tayari ila kumbuka kuwa na mimi nachana pia tena nachana sana,” aliongeza.

Wiki hii Young Killer ameachia wimbo wake mpya ‘Kumekucha’ aliomshirikisha Mr Blue.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments