SHARE

Nyota Ndogo has been a victim of public scrutiny for a very long time and she has always been open to address matters that she feels need to be addressed.

Well, she has come out to make it clear that she did not steal anyone’s husband as it was claimed that she stole her husband from another woman.

nyota ndogo

She has also revealed that her husband and his ex wife divorced 25 years ago and it’s not practical for anyone to say she stole a man.

She said, “Niwajulishe kitu kimoja.african pekeake ndio Kuna sheria ya kuoa wake hata ishirini ukipenda…ulaya uwezi kuoa mke mwengine mpaka umpe talaka ulienae na talaka ya huku sio mchezo watu wangu.so kama nimeolewa na bwana ya mwenyewe huku hata singekanya ga ningejificha kenya tu.niliweka picha kitambo na mwanamke aliekua mke wa mume wangu yani mama ya watoto wake na nikawaambia alikua mke wake hivi nikiswahili kigumu ama vipi.toka niliweka Ile picha ndio watu wakaanza kusema nimemuibia mtu bwana watu waliwachana miaka ishirini na tano iliopita iweje Leo museme nimeiba bwana.”

nyota ndogo

Comments

comments