SHARE

A post by popular singer Nyota Ndogo has got her fans worried for her over what she might be going through.

A pregnant Nyota Ndogo wrote on Instagram that she was troubled by an unspecified issue that she had bottled it inwards for 17 years.

Ndogo stated that it the situation she was in continues the way it was, she could die.

Nikiendelea hivi ntakufa.nimekua na huu uchungu miaka kumi na saba sasa 17years but nimechoka jamani nimechoka ata MUNGU Najua nimechoka,” Wrote Ndogo.

She added that people she relies on for advice were apparently unreachable and she was in deep pain.

Nimenyanyaswa miaka mingi kwaajili ya jina langu but am tired now. Really tired.nimeshawai kuandika ujumbe hapa kua i need to talk to someone.

Nimewai kundikia watu ambao najua wanaweza kunisikiliza na kunipa advice but they don’t respond,added Ndogo.

Nyota Ndogo, a coast based artist, is expecting a child with Danish national Hunning Neilsen. The couple got married at a lavish wedding about a year ago.

Mtanisaheme mashabiki wangu kwa yale mtakayo yasikia.nimechoka kutabasamu uongo ila ndani naumia sana.naomba msinijaji na kama mtayasikia muje muniulize mimi maswali..naandika ujumbe huu nikiwa na nali kwa uchungu.nimenyanyaswa miaka mingi kwaajili ya jina langu but am tired now. really tired.nimeshawai kuandika ujumbe hapa kua i need to talk to someone.nimewai kundikia watu ambao najua wanaweza kunisikiliza na kunipa advice but they don’t respond.nikiendelea hivi ntakufa.nimekua na huu uchungu miaka kumi na saba sasa 17years but nimechoka jamani nimechoka ata MUNGU Najua nimechoka

Comments

comments