SHARE

Bongo Flava legend Ray C, real name Rehema Chalamila is pissed off at Tanzanian artistes that have been performing her songs.

In a recent event graced by the who-is-who in the Bongo music industry, Ben Pol, the Muziki hitmaker and an artiste identified as Nandy were seen performing Ray C’s songs. And as always, fans moved to the beats.

This has not impressed the Mama Ntilie hitmaker who says that if the organisers wanted her songs to be played, she should have been invited. She goes on to tell the artistes that she is not dead for them to make a tribute to her by performing her songs.

The Wanitafuta Nini hitmaker further adds that she does not have to prevent the ‘Cancer Ya  Koo’ from singing. Shade huh?!

“Jamaani hii tabia sio nzuri kabisa!!! Sijafa bado! Kama mnaona umuhimu wa sauti yangu kwenye show zenu muwe mnaniitaga basi!sina cancer ya koo ya Kushindwa kuziimba hizo nyimbo!

She goes ahead to warn the artiste.

“Nandy hii mara ya mwisho ukipanda fanya kazi zako! Hii mara ya pili ujue! Mashabiki zangu hamuwatendei haki!i don’t like it sipendi! Maana hata tukigongana muda mwingine hata salam hamnipi kwahiyo staki mazoea…….
“Niliimba tusitaftiane visa tena Pisha sio tena Presha”😬😬’

Ray C

The artiste replied by saying she only holds respect for Ray C. And, she does not believe in honouring people only when they are dead.

“Dadaangu Ray c, kama wote tulivyosema kabla ya kuimba juzi, mimi ni mmoja wa wasanii wanaokukubali kama mmoja wa wasanii waliotufungulia njia ya muziki wetu ulipo. Sitaacha kukuheshimu na kukubali kwa hilo wewe na wengine wengi tu. Siamini kukusifia na kukuenzi ni lazima uwe umekufa hapana siamini kwenye hilo sis nafanya jambo hili zuri kwa moyo wangu mzuri kama ulivyomuenzi Mama Mwanahela kwa nyimbo zake ulizorekodi za mahaba ya dhati na nimezama. Heshima yangu kimuziki kwako itabaki siku zote kama nilivo imba nyimbo za wengine nyimbo zao kama mwasiti, king kiki, yemi alade na recho.
🙏🏼🙏🏼🙏🏼” Nandy Wrote

Comments

comments