SHARE

[ad_1]

Wasanii wa filamu wanaounda kampuni ya RJ Company, Brandina Chagula ‘Johari’ na Vincent Kigosi ‘Ray’ wanajiapanga kuingia kwenye biashara ya kuandaa tamthilia ambazo zitakuwa zinaonyeshwa katika runinga.
johari2

RJ Company ni miongoni mwa kampuni kongwe za filamu nchini ambazo mpaka sasa imeshaandaa filamu nyingi pamoja na kuibua vipaji vipya vya waigizaji.

Akizungumza katika kipindi cha Uhondo cha EFM, mmoja kati ya wakurugenzi hao, Johari Chagula, amezungumzia mipango mbalimbali ya kampuni hiyo.

“Kwa sasa bado tunaendelea kutoa filamu kama kawaida ila tunampango mkubwa zaidi, kuna tamthilia ya runinga ambayo inakuja, kwa hiyo mashabiki wakae mkao wa kula,” alisema Johari.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments


[ad_2]

Source link

Comments

comments