SHARE

Uprising Tanzanian rapper Harmorapa has been having sleepless nights trying to figure out what to do so as to make his crush Wema Sepetu fall in love with him. The Kiboko Ya Mabishoo hitmaker has tried to do anything to please Wema but it hasn’t been fruitful.

“Napenda kusema ukweli ulio jificha moyoni mwangu tangu siku nyingi kutokana na jinsi ninavyo sumbuliwa na hisia za kimapenzi kwa mrembo @WEMASEPETU,tangu naanza kumfaham wema sepetu na kumwona kweny tv akigombea umiss tz mwaka 2006 nilitokea kumpenda sana na kupata hisia za kumwoa endapo ntampata basi tu ndo vile nilikua sina uwezo wa kuonana nae wala kukutana nae kwa sababu ya position nilio kua nayo enzi hizo nauza pochi Mwenge,” read Harmorapa’s message to Wema.

Wema Sepetu told off Harmorapa who bears a freakish resemblance to singer Harmonize. Diamond Platnumz ex-lover brother-zoned Harmorapa and made it clear that he wasn’t her type. Wema went ahead to tell Harmorapa to try his luck somewhere else.

Here is what she wrote;

“Sijawahi kumchukia yeyote anayehangaika kutafuta riziki yake kwa kuwa nami pia natafuta. Ila mdogo wangu Harmorapa you are getting too much. Pigana na namna utakavyo kupeleka muziki na jina lako juu but get me out of this. Nakuheshimu kama msanii mwenzangu lakini hili la kunadi kunitaka kimapenzi na kuonyesha utayari wa kufanya mambo kadha wa kadhaa kwangu please waambie wengine unaodhani mnawezana ila mimi sio wa aina hiyo. Usiiharibu image yangu niliyoipigania muda wote, usiniharibie heshima yangu ninayoijenga sasa ktk chama changu CHADEMA, usiniharibie kwenye familia yangu, marafiki zangu na usiniharibie kwa niliye nae. Ni utoto na ujinga kuposti kila uchao picha za wanawake eti wanakutaka au unatoka nao *DO YOU THINK NAMI NI WA AINA HIYO?* Usinidharaulishe…Nadhani kuna busara ya wewe to look for another one but *AM NOT FOR U* and i hope utanipa heshima yangu kama dadaako, msanii mwenzako *LETS STOP THERE* “

What do women really want?

 

Comments

comments